Nissan Pulsar Club Thailand นิสสัน พัลซาร์ ราคา ขาย เปิดตัว รีวิว ข้อมูล สเป็ค เซลล์ ของแถม โปรโมชั่น ชุมชนของคนพันธุ์ซ่าส์ กล้า...ที่จะเติมสไตล์ให้ชีวิต
อุปกรณ์ตกแต่งแท้จากนิสสัน รับประกันสูงสุด 3 ปี หรือ 100,000 กิโลเมตร

ผู้สนับสนุน

ผู้เขียน หัวข้อ: Promotion ถูกกว่าซื้อข้างนอก!!!DVD+GPS 2Din PULSAR หน้าจอ8นิ้ว แถมอุปกรณ์ครบชุด ติดตั้งฟรี!!!  (อ่าน 4934 ครั้ง)

ออฟไลน์ ICEZY

• มือใหม่พันธุ์ซ่าส์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 715
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: เก่ง
  • รถ: 1.6V
  • สีรถ: สีแดง Rediant Red
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

Promotion!!!MOTEVO DVD+GPS 2Din สินค้าคุณภาพมาตรฐาน อเมริกา

Link http://www.motevo.co.th/index.php?option=com_content&view=article&id=58&Itemid=86&lang=th  ทำความรู้จักกันก่อนครับ

ติดได้ทั้ง PULSAR และ SYLPHY ครับ

+++ สินค้าติดตั้งฟรีกรุงเทพและปริมณฑล โดยทีมงานช่างติดตั้งมืออาชีพ 
รับประกันคุณภาพงานติดตั้ง พร้อมรองรับบริการหลังการขาย +++

SPECIFICATION Model TY-8539 For PULSAR AND SYLPHY

++คมชัดด้วยหน้าจอดิจิตอลความละเอียดสูงขนาด 1.15 ล้านพิกเซล

++หน้าจอสัมผัสขนาดใหญ่ 8 นิ้ว

++ระบบนำทางในตัว (GPS Built-in) SPEED NAVI

++รองรับการอ่านแผ่น DVD / DVD+R / VCD / CD/ CD-R/RW /MP3 / MP4 รองรับแผ่นเป็นรอยขีดข่วนได้

++Built-in ระบบ Bluetooth hand-free โทรศัพท์มือถือ รองรับระบบเสียง A2DP music streaming
โทรออกได้จากหน้าจอ โชว์หมายเลขของผู้ที่โทรเข้า รองรับ Bluetooth สมุดโทรศัพท์หลากหลายภาษา

++รองรับระบบวิทยุ AM/FM (ตั้งค่าสถานีได้ 30 สถานี) รองรับระบบวิทยุผ่านดาวเทียม RDS & XM (ฟังก์ชั่นเสริม)

++รองรับโทรทัศน์ระบบดิจิตอล

++TV TUNER Buit-in รองรับโทรทัศน์ระบบ : PAL / NTSC / SECAM Multi System

++สามารถเชื่อมต่อกับ iPod, รองรับการเล่นเพลงและวีดีโอลิขสิทธิ์ของ Apple

++Built-in ชุดคอนโทรลเสียงจากพวงมาลัยของรถยนต์ OEM ปลั๊ก ติดตั้งโดยไม่ต้องตัดต่อสายสัญญาณ

++แสดงผลกล้องหลังอัตโนมัติเมื่อเข้าเกียร์ถอยหลัง โดยไม่มีการตัดเสียงลำโพงขณะฟังเพลงหรือเล่นแผ่น DVD

++ภาคขยายในตัวเครื่อง Max Power 4x50 วัตต์

++มาพร้อมกับขั้วต่อสัญญาณ RCA เอ้าท์พุท 2 ชุด ทั้งคู่หน้าและหลัง รวมถึง กล้องมองหลังและคอนโทรลพวงมาลัย
เสาอากาศ,สายไฟ มาพร้อมกับรีโมตคอลโทรล อุปกรณ์ครบเซ็ตในกล่อง

++สะดวกกับจุดต่อสัญญาณวีดีโอเอ้าท์พุท 2 จุด เพื่อเชื่อมต่อไปยังจอแสดงผลชุดหลัง

++มาพร้อมกับจุดต่อสัญญาณของกล้องถอยหลัง

++มาพร้อมกับรีโมทคอลโทรล

ภาพหน้าจอ MENU DISPLAY ครับ สามารถเปลี่ยนภาษาไทยได้ครับ

เปลี่ยนภาพพื้นหลังได้ 6 รูปแบบครับ หรือ จะอัฟรูปลงเองก็ได้ตามต้องการผ่านช่อง USB/SD CARD

รองรับระบบวิทยุ AM/FM (ตั้งค่าสถานีได้ 30 สถานี) รองรับระบบวิทยุผ่านดาวเทียม RDS

++ ภาพงานติดตั้งจอ 6.2นิ้ว อีกทางเลือกมาฝากด้วยครับ ++

ก่อนทำการติดตั้งครับ

หลังติดตั้งเรียบร้อยครับ

SPEED NAVI Ver.3.0 ครับ  อัฟเดทฟรี 1 ปีเต็มครับ ลงโปรแกรมให้ทั้งหมดครับ

มี LOGO ON SCREEN กับรถทุกยี่ห้อครับ นอกจาก NISSAN

ดูหนัง ฟังเพลง TV TUNER/DVD/USB IN/SD CARD IN ครบทุกฟังก์ชั่น ครับ เล่นแผ่นDVDแผ่นมีรอยขีดข่วนก็เล่นได้ สบาย สบาย

เสาอากาศ TV TUNER มีให้ครบ ติดตั้งให้ทั้งหมดครับ

DISPLAY คำสั่งภาษาไทยครับหรือ ENG ก็ได้ครับ

ระบบคอนโทรลพวงมาลัย และ สายต่างๆ มีให้ครบครับ ไม่ต้องซื้อเพิ่ม

แสดงผลกล้องหลังอัตโนมัติเมื่อเข้าเกียร์ถอยหลัง โดยไม่มีการตัดเสียงลำโพงขณะฟังเพลงหรือเล่นแผ่น DVD

มาพร้อมกล้องมองหลังและคอนโทรลพวงมาลัย เสาอากาศ,สายไฟ,สายสัญญาณ อุปกรณ์ครบเซ็ต ครับ ไม่ต้องแยกซื้อ คุ้มสุดๆ

การติดตั้งกล้องมองหลังตรงรุ่นรถ แบบไม่ต้องเจาะใดๆทั้งสิ้นครับ

++การติดตั้งไม่ต้องตัดต่อสายไฟในรถ ไม่เสี่ยงกับการขัดข้องของวงจรไฟฟ้าบนรถ
จนเป็นสาเหตุในการหมดรับประกันจากศูนย์NISSAN ครับ++

+++ สินค้าติดตั้งฟรีกรุงเทพและปริมณฑล โดยทีมงานช่างติดตั้งมืออาชีพ 
รับประกันคุณภาพงานติดตั้ง พร้อมรองรับบริการหลังการขาย +++

รับประกันเครื่อง 1 ปีเต็มและอัพเดทMAP GPS ฟรี 1ปี ทั้งหมดนี้ราคาเพียง 32,000 บาท (จอ 8 นิ้ว) และ 30,000 บาท (จอ 6.2นิ้ว) ราคาตั้งต้นในWEBน่ะครับ
สนใจลดได้อีกเยอะครับ แต่ต้องติดต่อมานะครับ รับประกันถูกกว่าซื้อที่อื่นแน่นอนครับ

สนใจPM มาคุยราคาได้ครับ หรือ โทร 089-1175083 ชื่อ เก่ง ครับ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกท่านครับที่เข้ามาอ่านกระทู้และให้ความสนใจ ขอให้ทุกท่านขับรถอย่างปลอดภัยบนท้องถนนและมีความสุขในการใช้ชีวิตครับ  ขอบคุณอีกครั้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2013, 12:03:21 โดย ICEZY »